Loading…
Loading…
Tender Value
₹10 L
EMD Value
₹2,000
Closing Date
15 Sept 2026, 3:00 pm
Executive Officicer
14/66-1 Ambai Road Alangulam
Maintenance and Repair of Mintank Motor, Well Motor and Sanitary Complex motors in Alangulam Town Panchayat
2026_DTP_700135_1
527-1/2026
Open Tender
Maintenance Services
Works
270 days
Alangulam Town Panchayat
As per Tender Notice
2 documents required · 2 mandatory
₹0
₹2,000
1 Sept 2026
1 Sept 2026
15 Sept 2026
1 Sept 2026
15 Sept 2026
1 Sept 2026
| Sl No | Description | Qty | Unit | Est. Rate | Est. Amount |
|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 1" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை கிணற்றிலிருந்து மேலே தூக்கிபழைய காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து மீண்டும் கிணற்றில் பொருத்தி கொடுத்தல் | 1 | No | 100 | ₹100 |
| 2 | 1.5" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை கிணற்றிலிருந்து மேலே தூக்கிபழைய காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து மீண்டும் கிணற்றில் பொருத்தி கொடுத்தல் | 1 | No | 100 | ₹100 |
| 3 | 2" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை கிணற்றிலிருந்து மேலே தூக்கிபழைய காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து மீண்டும் கிணற்றில் பொருத்தி கொடுத்தல் | 1 | No | 100 | ₹100 |
| 4 | 3" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை கிணற்றிலிருந்து மேலே தூக்கிபழைய காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து மீண்டும் கிணற்றில் பொருத்தி கொடுத்தல் | 1 | No | 100 | ₹100 |
| 5 | 5" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை கிணற்றிலிருந்து மேலே தூக்கிபழைய காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து மீண்டும் கிணற்றில் பொருத்தி கொடுத்தல் | 1 | No | 100 | ₹100 |
| 6 | 7.5" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை கிணற்றிலிருந்து மேலே தூக்கிபழைய காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து மீண்டும் கிணற்றில் பொருத்தி கொடுத்தல் | 1 | No | 100 | ₹100 |
| 7 | 10" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை கழற்றி பழைய காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து மீண்டும் பொருத்தி கொடுத்தல் | 1 | No | 100 | ₹100 |
| 8 | 15" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை கழற்றி பழைய காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து மீண்டும் பொருத்தி கொடுத்தல் | 1 | No | 100 | ₹100 |
| 9 | 20" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து கொடுப்பதற்கு | 1 | No | 100 | ₹100 |
| 10 | 25" HPநீர்மூழ்கி மின் மோட்டார் காயில் பழுதானதை பழைய காயிலை எடுத்து கொண்டு புதிதாக காயில் ரீவைண்டிங் செய்து மீண்டும் கொடுப்பதற்கு | 1 | No | 100 | ₹100 |
Tap a document below to read it instantly. You can also download everything as a ZIP if you prefer.
details.html
html • 0.03 MB
Tendernotice_1.pdf
PDF • 1.90 MB
BOQ_841579.xls
BOQ • 0.33 MB
Download all tender documents and submit your bid
Disclaimer: TenderKart has made every reasonable effort to ensure that the information on this page is accurate and authentic, however it cannot be held liable for any third-party claims or losses or any damages. TenderKart makes no warranty, expressed or implied, as to the results obtained from the use of this information. If you notice any error or omission, please let us know at [email protected].